๑۩۞۩๑ Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼—HocSinhiT ™ ๑۩۞۩๑
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
» Nếu bạn đã có tài khoản mà đăng nhập không được hoặc quên mật khẩu, Click Vào Để Đây làm theo hướng dẫn.

[Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
๖ۣۜKem™
T-mod
T-mod
๖ۣۜKem™

Tiền : 1120
Chủng Tộc : Angel

[Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  Empty
Bài gửiTiêu đề: [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™    [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  EmptySat Oct 26, 2013 4:08 pm

Bạn là T-Mod không biết cách hòa nhã vs cái member mà còn dùng lời khó nghe để xoáy member:bounce: 
[Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  RUHNC
Mong Admin giải quyết chủ tk trên drunken 
https://hocsinhit.123.st/
Thịnh Nguyễn™
S.Mod
S.Mod
Thịnh Nguyễn™

Tiền : 5022

Bài gửiTiêu đề: Re: [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™    [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  EmptySat Oct 26, 2013 4:10 pm

Xúc Phạm Member Chỗ Nào Bạn?
Thịnh Nguyễn™
S.Mod
S.Mod
Thịnh Nguyễn™

Bài gửiTiêu đề: Re: [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™    [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  EmptySat Oct 26, 2013 4:14 pm

Bạn coi mình là gì Member hay T-mod mình nói cho bạn nghe mình bực bạn nhìu ròi nhá hỡ chúc là này nọ mình nói thiệc lun mình là T-mod chưa có khinh nghiệm mà bạn nc vs mình như vậy à,.. nói cho bn biết bạn cũng ko đủ tư cách làm member đâu chĩ có nước làm ch
Thịnh Nguyễn™
S.Mod
S.Mod
Thịnh Nguyễn™

Bài gửiTiêu đề: Re: [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™    [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  EmptySat Oct 26, 2013 4:17 pm

[color=#FF0000]Chấm Dức Tại Đây Đi Bạn Còn Ciện Nữa Mà không có lý do lập topic thì mình k nói đằng này thì Cmt nhảm lập topic ko có lý do xúc phạm là sao? bn là cái thá gì mình coi trọng bạn bạn coi mình ra gì Member hay T-Mod Mà bạn cữ a~ Vs mình zậy chấm dức tại đây
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™    [Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™  Empty

[Khiếu Nại]Về hành vi xúc phạm Member của tk Snow™
Trang 1 trong tổng số 1 trang